HOGWARTSDUMBLEDOR
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HOGWARTSDUMBLEDOR

DUMBLEDORSCHOOL

เธšเน‰เธฒเธ™เธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

มาดูตารางเรียนได้ที่นี่เลยครับ

Go down 
4 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
Admin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 35

มาดูตารางเรียนได้ที่นี่เลยครับ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: มาดูตารางเรียนได้ที่นี่เลยครับ   มาดูตารางเรียนได้ที่นี่เลยครับ Icon_minitimeWed Oct 17, 2007 1:34 pm

วัน/เวลา 09.00 10.00 11.00 13.00 14.00 15.00 16.00

วันจันทร์ เวทมนตร์ ตัวเลขฯ ดาราศาสตร์

วันอังคาร แปลงร่าง สมุนไพร ตัวเลข

วันพุธ ป้องกัน ประวัติ

วันพฤหัสบดี ดูแลสัตว์

วันศุกร์ เวทมนตร์ ป้องกัน ปรุงยา การบิน ประวัติ

วันเสาร์ ป้องกัน สมุนไพร ตัวเลข ดูแลสัตว์ พยากรณ์ ดาราศาสตร์

วันอาทิตย์ เวทมนตร์ฯ มักเกิ้ลฯ อักษรรูน ดูแลสัตว์ ประวัติ ปรุงยา
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://dabberdorschool.usersboard.com
JessicA_Alize

JessicA_Alize

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 8

มาดูตารางเรียนได้ที่นี่เลยครับ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: มาดูตารางเรียนได้ที่นี่เลยครับ   มาดูตารางเรียนได้ที่นี่เลยครับ Icon_minitimeThu Apr 03, 2008 7:04 pm

ว่าแต่เริ่มเรียนตอนไหนคะอาจารย์
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
Devil Alone

Devil Alone

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 5

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: มาดูตารางเรียนได้ที่นี่เลยครับ   มาดูตารางเรียนได้ที่นี่เลยครับ Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 12:48 pm

เรียนยังไงคะ

อยากเรียนอ่า^^
chomcham

chomcham

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 3

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: มาดูตารางเรียนได้ที่นี่เลยครับ   มาดูตารางเรียนได้ที่นี่เลยครับ Icon_minitimeThu Jun 12, 2008 6:05 pm

เรียนงัยอ่ะคะ

มาดูตารางเรียนได้ที่นี่เลยครับ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1
 Similar topics
-
» ?าป?ึก?าปัญ??????????ยค?ับ
» ?าก?อก???ัค?????????ยค?ับ
» ?าขอต????าน???????????ยค?ับ
» ?าข??ิด?ัญ??????????ยค?ับ
» ?าขอต?้งช???????????ยค?ับ